18 Các câu trả lời

ของหนูขาด2เดือนแล้วค่ะ ขึ้น1ขีดเหมือนกัน ตรวจหลายรอบแล้วด้วย

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด 2 สัปดาห์ และฝากท้องตอน 8 w ค่ะ

ขาด 2 สัปดาห์ ตรวจแล้วขึ้น2 ขีดเข้มเลย (เมนส์มาตรงตลอด)

VIP Member

เราตรวจวันรอบประจำเดือนมาพอดี ขึ้น2ขีดชัดเลยค่า

บ้านนี้ตรวจรอบเดียวก็ท้องได้7สัปดาห์เเล้วค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

เดี๋ยวรออีกซักอาทิตย์นึงให้ชัวร์ว่า ปจด ขาดแน่ๆ แล้วจะไปตรวจดูนะคะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ 😊😊😊

บ้านนี้ขาด2วันค่ะตรวจแล้วเจอเลยค่ะ

TapFluencer

ของเราวันเดียวขึ้นเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan