17 Các câu trả lời

เคยปรึกษาคุณหมอในช่วงอายุครรภ์เท่านี้ คุณหมอบอกว่าปกติค่ะ เพราะเด็กยังลอยอยู่ในน้ำคล้ำที่มีจำนวนเยอะ ถ้าเขาไม่มาเเตะที่ท้องเราเเรงๆเราจะไม่รู้สึกค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะบางวันดิ้นแรงมากดิ้นบ่อยบางวันก็เงียบแต่ก็มีดิ้นบ้าง แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

24+6เป็นเหมือนกันจ้า ดิ้นเบาแต่ถ้าใน1วันนั้นดิ้นมากกว่า10ครั้ง ส่วนตัวคิดว่าปกติดีจ้าแม่

เป็นเหมือนวันไหนดิ้นแรงแขนขามาครบเลยจ้า

เป็นเหมือนกันเรยค่ะแอบกังวลอยุ่ค่ะ

ทางนี้25+5 ดิ้นไม่เคยแผ่วเลยค่ะ

25w ดิ้นเเรงบ้าง ดิ้นเบาบ้าง

เป็รเหมือนกันน่าจะปกติ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ