30 Các câu trả lời

เริ่มนอนวันที่18 เช้าวันที่19คลอดตอน9โมงเช้า วันที่20ลุกเดิน ยังยุกๆยักๆยังยังห่อตัวอยู่เพราะเจ็บเเผล วันที่21เริ่มดีขึ้น วันที่22เดินทั้งวันเพราะหมอบอกถ้าหายดีจะให้กลับ ทางนี้ก็เดินคล่องเลย วันที่23อยากกลับบ้านเต็มทีเเล้ว ถามหมอทั้งวัน สุดท้ายก็ได้ออกวันที่23ค่ะ

TapFluencer

3-4 วันค่ะ หมอจะตรวจดูว่ามีอะไรผิดปกติหรือเปล่า พวกค่าเหลือง ถ้าลูกไม่ผิดปกติสามารถกลับบ้านพร้อมกับแม่ได้เลยค่ะ

หมอจะนัดไปนอนก่อนวันผ่า1วันจ้า ผ่ามาแล้วหมอจะให้นอนสามคืน พักฟื้น แล้วแต่ร่างกายคนเราด้วยนะคะ แต่เรานอนสามคืน

แล้วแต่ว่าเราจะแข็งแรง ลูกจะแข็งแรงพร้อมกลับกับเราด้วยไหม ด้วยค่ะ เรานอนจันทร์ ผ่าอังคาร กลับศุกร์

Super Mum

บ้านนี้ไม่ได้นอนร.พ.ล่วงหน้าค่ะ ไปถึงร.พ.ตอนเช้าผ่าคลอดตอนสายค่ะ นอน ร.พ.4 วัน 3 คืนค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ผ่า25พ.ย. 11โมง ถามรพ .ถ้าปกติ นอนประมาณ3วัน ท้องแรกก็3วัน

วันเดียวกันเรยค่ะแม่ นัดนอนโรงบาล24ผ่า25 แต่หมอให้ลากลับบ้านพรุ่งนิ้ต้องปัยโรงบาลแต่เช้าค่ะ

เรานอน 4 ค่ะ รอผ่า 1 วัน หลังผ่า 3 วัน (ลูกกับแม่ปกติทุกอย่างไม่มีอาการแทรกซ้อน)

แม่บ้านนี้นอน4วันค่ะ ตรวจแม่ปกติ น้องไม่เหลืองก็กลับบ้าน

เรานอน 48ชั่วโมง ลูกเจาะตัวเหลืองผ่านก็กลับเลยค่ะ

เรานอน 4 วัน 3 คืนค่ะ ผ่าบ่ายวันแรกที่แอดมิดเลย

ตอนผ่าไม่เจ็บค่ะ หมดฤทธิ์ยาบล็อคหลังเจ็บอยู่วันสองวันก็หายค่ะ แต่ต้องขยับตัวบ่อยๆ ด้วย

Câu hỏi liên quan