54 Các câu trả lời

อายุ 31 หมอแนะนำตรวจเหมือนกันค่ะ ตรวจแล้วก็สบายใจไม่มีอะไรน่ากลัวค่ะ 😊

ค่ะแม่ แอบกังวลนิดหน่อยค่ะ 😉

พึ่งตรวจไปวันที่9 จ้า อายุครรภ์ 14w ฟังผลวันที่6 มกราคม 65 จ้า เเม่อายุ20 ค่ะ

ขอให้ผลปกตินะคะ

อายุ24ปีค่ะ หมอนัดตรวจดาวชินโดม วันที่15 ธ.ค.64ค่ะ แอบกลัวยูเหมือนกัน

กังวลเหมือนกันค่ะ แต่ขอให้ผลออกมาปกตินะคะ

อายุ31ค่ะ หมอไม่ได้แนะนำให้ตรวจ แต่เราขอตรวจค่ะเพื่อความสบายใจ

ของเราหมอให้ตรวจเลยค่ะ เราก็แอบกังวลกลัวนิดๆค่ะ

อายุ19 ตรวจเหมือนกันค่ะ คุณหมอเจาะเลือดตรวจค่ะ แต่ผลเสี่ยงต่ำ

ดีใจด้วยนะคะแม่

อายุ 32 เท่ากันเลย ตรวจเหมือนกัน ตอนนี้ได้ 33 สัปดาห์?แล้ว 😍😍

ยินด้วยนะคะแม่ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

Super Mum

ส่วนใหญ่คนท้องจะต้องตรวจนะคะ ควรตรวจดีกว่าค่ะแม่

ค่ะ หมอแนะนำให้ตรวจค่ะ เราก็แอบกังวลว่าสมัยนี้ไม่น่าเกี่ยวกับอายุแล้วเนอะ แอบคิดเยอะไปหน่อยค่ะ

บ้านนี้ อายุ30 ก้อได้ตรวจคะ จันทร์ที่ 13นี้ ไปฟังผลคะ

ขอให้ผลออกมาปกตินะคะแม่ ☺️

ตรวจคะอายุ31ตรวจตอนอายุครรภ์20wคะ ปกติทุกอย่างคะ

บ้านนี้22ปี หมอที่คลินิคให้ไปตรวจเมื่อวันที่1ค่ะ

ค่ะ ขอให้ผลออกมาปกตินะคะแม่