7 Các câu trả lời

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ มีซึมมานิดหน่อย ไป รพ.มา หมอตรวจรกก็ปกติไม่มีรกเกาะต่ำ ตรวจปากมดลูกก็ยังไม่เปิด นอนรอห้องคลอดเป็นวันเลยค่ะแล้วหมอให้กลับบ้าน

ใช่ค่ะ ของเค้าดิ้นปกติดีค่ะ

แม่บ้านนี้มีเลือดออกเหมือนกันค่ะ คุณหมอฉีดยากันแท้งให้เลยค่ะและให้พักผ่อนเยอะๆค่ะ

แม่บ้านนี้เคยหลุดท้อง2ค่ะท้องนี้กลัวค่ะ อะไรนิดๆหน่อยๆแม่ไปหาหมออย่างเดียวเลยค่ะ

เป็นค่ะ หมอบอกว่าถ้ามีเลือดออกทุกกรณีคือผิดปกติ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

อ่ออ

Super Mum

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกอันตรายค่ะรีบหาหมอนะคะ

ขอบคุณค่ะ☺️

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

ท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะไปให้หมอตรวจดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan