6 Các câu trả lời

ของเราไม่รู้ว่าตัวเองท้องเดินทางลำปาง-ตรัง ไปถึงตรังเที่ยวทุกวัน ไปเที่ยวหาดใหญ่อีก แต่พอกลับมาลำปางซาวนด์ทางช่องคลอดเจอถุงตั้งครรภ์ปกติ สำหรับของตัวเองเราว่าจะเดินทางได้นะแต่ระมัดระวังนิดนึงค่ะ

ไปตรวจเจอตอนถึงกทม.แล้วค่ะ เลยไปยาวเลยค่ะ😅

ทางนี้ไม่รู้ว่าท้องเดินทางไปกลับสารคมอุดร300โล เปนว่าเล่นเลยค่ะ แต่ตรวจเจอ ก็เดินทางเหมือนเดิมค่ะ ชอบขับเองด้วยไม่ซ้อนค่ะ มอไซค์ค่ะ

เดินทางได้ตามปกติคะ แวะยืดเว้นสายระหว่างทาคะ

ขอบคุณค่ะ

5wไปมาแล้วเป็น1,000โลค่ะ กลับมาปกติดี กินตลอดทาง🤣🤣

โห้ววว แข็งแรงมากเลยค่ะ

ได้ปกติเลยค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan