6 Các câu trả lời

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ❤️🙏🏻

VIP Member

กำหนดคลอดวันไหนคะ นี่ก็6 เดือน น้ำหนักขึ้นมา 8 โล เริ่มปวดหลังแล้วค่ะ นอนแทบไม่ได้เลย

ของเรา 15ค่ะ แต่น่าจะมาไม่เกินวันที่7 พฤษภาคม

Super Mum

บ้านนี้ก็โดนทักประจำค่ะ ท้องเราก็ประมาณนี้ #ท้องแรก เป็นคนผอมด้วย✌️

กัวน้องจะตัวเล็กเพราะท้องเล็ก😂 แต่เราก็เป็นคนตัวเล็กผอมๆ😅

6เดือนแค่นี้ไม่เล็กนะค่ะแม่ใหญ่อยุ่นะ

ขอบคุณคร่า❤️🙏🏻

ไม่เล็กนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ❤️

Super Mum

ปกติค่ะแม่

ทางบ้านกลัวน้องจะตัวเล็กเพราะท้องเล็กค่ะเราเลยเริ่มกังวนนิดหน่อย