5 Các câu trả lời

เมื่อตั้งครรภ์ครบ 39 สัปดาห์และเพิ่มอีก 3 สัปดาห์ นั้น คุณคือกำลังเข้าสู่ช่วงท้ายของการตั้งครรภ์และเสี่ยงที่จะคลอดได้ทุกเมื่อ การเป็นมารดาครั้งแรกอาจทำให้คุณรู้สึกกังวลและไม่มั่นใจ เพื่อให้คุณรู้สึกมั่นใจมากขึ้น คุณควรพูดคุยกับแพทย์หรือผู้เชี่ยวชาญเรื่องการตั้งครรภ์เพื่อให้เขาช่วยให้คุณมั่นใจและเข้าใจถึงสภาพของคุณอย่างละเอียดมากขึ้น นอกจากนี้ คุณยังสามารถสอบถามคำแนะนำจากแม่ท่านอื่นที่เคยมีประสบการณ์การตั้งครรภ์และการคลอด แม่ๆ จะมีประสบการณ์และความรู้สึกที่จะตอบคำถามของคุณอย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง หากคุณต้องการคำแนะนำเพิ่มเติม กรุณาเปิดโพสต์ใหม่และโพสต์คำถามของคุณอีกครั้ง ขอให้คุณมั่นใจและมีคลั่งในการตั้งครรภ์ครั้งนี้ ขอให้คุณและทารกของคุณมีสุขภาพที่ดีทั้งคู่ค่ะ 🙏❤️ https://invol.co/cll6uma

ของเราเขาให้ยาเร่งคลอดผ่านทางสายน้ำเกลือค่ะ ยาจะไปกระตุ้นให้มดลูกบีบตัวเราจะรู้สึกปวดท้องคล้ายปวดประจำเดือนและจะปวดมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ถ้าหากว่าหลายชั่วโมงมากแล้วยังคลอดไม่ได้เขาจะให้ผ่าค่ะ

เป็นไงบ้างคะแม่ คลอดน้องยังคะ

คลอดแล้วค่ะแม่🥰

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

ขอบคุณมากนะคะ🥹🙏❤️

Super Mum

✌️

Câu hỏi liên quan