6 Các câu trả lời

เราก็ไอ้และมีเสมหะแถมมีน้ำมูกด้วย วันนั้นเผลอกินยาแก้ไอลูกชาย3ขวบไปฝา1ลืมตัวนึกขึ้นได้ว่าท้องยุครรภ์33w จะเป็นอะไรไหมคะ เราก้อกินยาอมยุตอนนี้มะแว้งผสมมะนาวเป็นสมุนไพรร้านขายยาบอกทานได้ที่เป็นสมุนไพร ตอนแรกเราไปซื้อสเตรปซิวเราถามว่าท้องทานได้ไหมเค้าว่าไม่ได้ ทานสมุนไพรพวกมะแว้ง,มะขามป้อม,มะนาว,ของ อะไรได้ แต่เราคิดมากตอนเรากินยาแก้ไอลูกชาย3ขวบไป1ฝาคิดมากเลย

หมอไม่แนะนำให้อมยาค่ะ แต่แนะนำแบบฉีดพ่นเอาค่ะ

Super Mum

หากเป็นเยอะแนะนำหาหมอค่า

Super Mum

ได้ค่ะแม่

Super Mum

ทานได้ค่ะ

ทานได้คะ

Câu hỏi liên quan