11 Các câu trả lời

ปกติคะ ตอนที่ยังไม่รู้ว่าท้องก็หน่วงๆท้องเหมือนกัน ไปตรวจ ก็ท้อง5wแล้วคะ นอนไม่หลับ เลย แต่จะหายไป

ปกติค่ะ เราหน่วงจน 4 เกือบ 5 เดือนเลย ถ้าไม่มีเลือดออกก็ไม่ต้องกังวลค่ะ

ปรกติคะแม่ตอนท้องแรกก็แอบกังวลเหมือนกัน

ของเราไม่มีอาการคะแต่ทำไมถึงมีเลือดออก

มีเลือดออกเฉพาะตอนเข้าห้องน้ำคะ ถ้าไม่เข้าห้องน้ำก็ไม่ออก อุลตร้าซาวด์เจอแต่ถุงการตั้งครรภ์และถุงไข่แดงค่ะยังไม่เจอตัวอ่อน

เป็นเหมือนกันเลยคะมันจะเสียวๆเเปปๆ

มดลูกขยายตัวค่ะ นอนตะแคงช่วยได้

แปปๆเป็น แปปๆหาย มดลูกขยายตัวคะ

ขอบคุณค่ะ🩵

Super Mum

ปกติค่ะ มดลูกขยายตัวค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ9w

ปกติคะมดลูกขยาย