9 Các câu trả lời

มันช่วยพยุงแผลผ่าตัดและกระชับมดลูกจ้า ไม่อันตราย บ้านนี้ใส่ตั้งแต่วันแรกที่ผ่าคลอดจน 2 อาทิตย์ ไม่เจ็บแผล หน้าท้องยุบเร็วมาก

Super Mum

ไม่อันตรายค่ะ ช่วยพยุงแผลผ่าตัด และทำให้หน้าท้องยุบเร็วด้วยค่ะ บ้านนี้รัดตั้งแต่หลังคลอดจนน้อง 5 เดือนเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่🥰🥰

ไม่อันตรายค่ะ เรารัดตั้งแต่วันแรกเลย ใช้ไซร์L ตอนนี้อาทิตย์หนึ่งแล้วเปลี่ยนเป็นไซร์ M ท้องยุบเร็วมากค่ะ

ไม่อันตรายค่ะ บ้านนี้รัดตั้งแต่คลอดวันแรกจนตอนนี้ได้เดือนนิดๆยังรักอยู่ค่ะ ถ้าไม่รัดจะปวดแผลนิดๆ

สเตรัดหน้าท้องไม่มีผลกระทบกับมดลูกน้าาา มดลูกมันคืออวัยวะภายในร่างกายจ้า

บ้านนี้ก็รัดนะคะ เขาบอกว่าไม่อันตรายนะคะ ทำให้หน้าท้องยุบไวด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆคะแม่😍

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ ผ่าคลอดหมอก็รัดให้วันออก รพ.เลยจ้า

ขอบคุณมากคะแม่🥰

ไม่อันตรายค่ะแม่ ของเราคลอดเองรัดตอน7วัน

ขอบคุณแม่มากๆคะ 😍😍

ผ่าคลอดรัดได้เมื่อไรคะ😊

รัดได้เลยคะแม่

Câu hỏi liên quan