31 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็สับสนค่ะ คิดว่า 35 วีคถึงจะซัก แต่ก็กลัวไม่ทัน กลัวเหนื่อย ตอนนี้ 31 วีคจะซักไว้ก็กลัวจะเร็วไป😂

ค่ะ ต้องรีบเตรียมแล้วค่ะ 😊

ควรพร้อมเตรียมหิ้วไปรพ.แล้วค่ะ แม่ทยอยซักรีดเตรียมได้เลย ผ้าอ้อมต้องซักหลายครั้งค่ะถึงจะนิ่ม

ควรเตรียมแล้วจ้า ส่วนตัวเดินซื้อไม่ไหวแล้วคะ เดินแล้วท้องแข็งเจ็บหน่วงมาก 35วีคเหมือนกันจ้า

พึ่งเริ่มซักเตรียมของลูกเลยคะ 38 weeks แล้วเหนื่อยมากค่ะ🥵 ท้องแก่นั่ง เดิน ยืนลำบากมาก😫🥵

ใช่ค่ะ ตอนนี้ยืนยังลำบากเลยค่ะ

32 w เตรียมครบหมดแล้ว ซักเรียบร้อบ ใส่ตะกล้าพร้อมหิ้วแล้วจ้า ❤🤰

ควรค่ะแม่ 35ใกล้มากแล้ว ปุ๊ปปั๊บปวดท้องจะได้พร้อมหิ้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ช่วงนี้รู้กังวล + ความมึนๆงง ๆค่ะ หลายคนหลายปาก ลูกคนแรกค่ะสับสน 😔

ควรพร้อมได้แล้วนะคะ บ้านนี้ก็ 35w แต่ก็ยังไม่ครบเลยคะ

35 w ซักเตรียมหมดแล้วคะ พร้อมคลอด เพื่อคลอดฉุกเฉิน😊

เตรียมเท่าที่จำเป็นก็ได้ เดี๋ยวไม่ได้ซักคะ

ต้องรีบเตรียมแล้วค่ะ ขอบคุณแม่ๆทุกคนมากนะคะ 😊

เตรียมซักไว้หมดเเล้วค่ะเพราะใกล้คลอดแล้ว

Câu hỏi liên quan