ไม่มีประจำเดือนแต่ท้อง

มีแม่ๆบ้านไหนให้นมน้องแล้วไม่มีประจำเดือนกินยาคุมแล้วท้องบ้างคะ บ้านนี้ได้คนที่3มาแบบไม่ได้ตั้งใจเลยค่ะสังเกตตัวเองคืออ้วนขึ้นมาเยอะมาก แล้วก็เจ็บเต้านมจากข้างขวาที่เหี่ยวกับขึ้นมาตึงเลยตัดสินใขตรวจก็ขึ้น2ขีดเลย แต่คนโตไม่ได้เลี้ยงเองค่ะอยู่กับแม่ย่าซึ่งคนโตพี่สะไภ้เราขอเป็นลูกบุญธรรมไปแล้ว ปัจจุบันเลี้ยงแค่คนกลาง คนกลางได้1ปี3เดือน คนในท้องไม่รู้กี่เดือน ไปหาหมอมาวันนี้ หมอไม่อยู่เลยยังไม่ได้ซาวแต่พยาบาลสันนิสฐานว่าน่าจะ18วีคแล้ว ฟังจากเสียงหัวใจและมีการตอด ไม่รู้จะดีใจหรือจะเสียใจเลยค่ะกลัวเลี้ยงออกมาได้ไม่ดี เพราะคนกลางกำลังซนเลย

Câu hỏi liên quan