8 Các câu trả lời

ปกติค่ะเราตอน12-14wไม่ได้หยุดเดินเลยทีเดียวบ่อยจนนึกว่าเป็นกระเพาะปัสวะอักเสบ พอ15wขึ้นมาก็จะดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ

TapFluencer

ปกติค่ะ เราก็ฉี่บ่อย พึ่งจิบน้ำ ปวดอีกแล้ว เหมือนไม่ค่อยมีพื้นที่ให้เก็บปัสสาวะเลยค่ะ 🤣

เหมือนกันเลยจ้าตัวเอง

ปกติค่ะ เรา 15W แล้วก็ยังฉี่บ่อย เพราะมดลูกเราขยายตัวไปเบียดกระเพาะปัสวะค่ะ

ขอบคุณก๊าบ

ปกติค่ะ บ้านนี้เข้าห้องน้ำวันล่ะ10กว่ารอบ เหมือนท่อปะสะวะรั่วเลย🤣🤣

เหมือนกันเลยค่ะตัวเอง เราคิดว่าม่ปกติมีความกังวลเพราะท้องแรกม่ค่อยรู้เรื่อง😂

เป็นเรื่องปกติค่ะ แต่ถ้าเวลาฉี่ละเจ็บแสบให้รีบปรึกษาแพทย์นะคะ

ขอบคุณจ้า

ปกติค่ะ มดลูกใหญ่ขึ้น เบียดกระเพาปัสวะ

ปกติค่ะ ฮอร์โมน+มดลูกโตมาทับ

ปกติค่ะ