2 Các câu trả lời

TapFluencer

รอบแรกเราได้ 240 😅 กลับมาบ้านทั้งอาทิตย์งดของหวาน มันเค็มทอด งดน้ำหวาน กินอาหารไม่ปรุง กินข้าวกล้องหรือข้าวไรส์เบอรี่ งดผลไม้ที่น้ำตาลเยอะ ทานนมรสจืด ไปตรวจรอบสองผ่านฉลุยเลยค่ะ หรือแม่จะเอาน้ำใบเตยต้มดื่มแทนน้ำเปล่าก็ได้นะคะ ต้มไม่ใส่น้ำตาล

ขอบคุณนะคะแม่

ต้มน้ำใบเตยดื่มแทนน้ำป่าวเลยคะแม่ แม่บ้านนี้พึ่งไปกลืนมา100g คะ เอามะนาวไปบีบใส่ได้นะคะจะได้กลืนง่ายไม่แสบคอนะคะ หมอให้ใส่มะนาวได้คะไม่มีผล แม่บ้านนี้ผ่านแล้วคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะแม่❤️