11 Các câu trả lời

บ้านนี้ ท้องแรก ตอนนี้ 8 wกว่า แต่นอนไม่หลับ เวียนหัว เหนื่อยง่าย แต่อยากกินนั่นนี่บ่อย ทั้งๆที่ไม่หิว โชคดีที่ไม่อ้วกค่ะ ตอนแรกไปหาหมอ 5w6d หมออุลตร้าซาวด์ให้ แล้วให้ไปอีกที 8w6 d ค่ะ หมอบอกน้องเล็กเกิน เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ ต้องให้เห็นเด็กก่อนถึงจะเริ่มฝากครรภ์ค่ะ แต่วันนี้ไปตามกำหนด เห็นตัวเด็ก ฝากครรภ์เรียบร้อยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง2ยังแพ้ท้องเหมือนเดิมเลยค่ะกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ

ท้องแรก 8week แล้วยังไม่แพ้เลยค่ะ แต่ฝากท้องตั้งแต่ 6 week แล้วค่ะ

คนที่ไม่แพ้ท้อง คือคนที่โชคดีที่สุดแล้วค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

7 W แล้วค่ะ ไม่แพ้อะไรเลย 🥰 ฝากท้องตั้งแต่6Wแล้วค่ะ

เท่ากันเลยคะไม่แพ้เหมือนกันคะจะรอไปฝาก3เดือนคะ

ท้อง 7 w เหมือนกันไม่แพ้ฝากครรภ์ทั้งแต่ 5 w แล้วค่ะ

มีค่ะ แม่บ้านนี้ค่ะ คุณแม่รีบไปฝากครรภ์​นะค่ะ

แพ้หนักมากค่ะท้อง2 6วีคก็ฝากได้แล้วนะค่ะ

ท้องเเรก10wยังม่เเพ้เลย

Câu hỏi liên quan