11 Các câu trả lời

เคยเป็นตอนท้องแรกค่ะ เป็นเหมือนเลือดประจำเดือนใกล้จะหมด ออกเป็นสีน้ำตาลเมือกๆ เราเลยรีบไปหาหมอ คุณหมอบอกว่าเป็นเลือดล้างหัวเด็กค่ะ บางคนก็มีออกมาบางคนก็ไม่มี คุณหมอบอกว่าดีแล้วที่รีบมา ร.พ เพราะบางทีเราก็ไม่รู้ว่าคืออะไร และสามารถเสี่ยงเป็นภาวะแท้งคุกคามได้ค่ะ ยังไงแม่ไปหาหมอดีที่สุดค่ะ ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นในเมื่อเราไม่รู้ ให้รีบไป ร.พ ดีที่สุด

ท้อง แล้วมีเลือดออก นั่นคือภาวะผิดปกติ อาจมีภาวะท้องนอกมดลูก ท้องลม แท้งคุกคาม และอีกหลายสาเหตุ ควรรีบพบหมอด่วน

เลือดออกเยอะไหมคะแม่ แล้วที่ออกมันต่างจากเลือดล้างหน้าเด็กไหมคะ ขอเป็นความรู้หน่อยค่ะ

มีเลือดออกมาเหมือนกันคะ ตอนนี้8wแล้วอยากทราบเหมือนกันคะว่าอันตรายไหม คือกังวลมากคะ

อันตรายค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดใดๆออก แนะนำว่าไปหาคุณหมอนะคะ

อันตรายค่ะ ควรไปหาหมอ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

อาจแท้งคุกคามได้ ไปพบหมอเพื่อตรวจดีกว่าค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

อันตรายนะค่ะ ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

VIP Member

ควรพบหมอค่ะ สัญญานไม่ดี

Câu hỏi liên quan