10 Các câu trả lời

เสี่ยงแท้งคกคามรีบหาหมอนะคะ​ คนท้องไม่ควรมีเลือด​ แม่แชร์โพสประสบการไว้แล้วคุณแม่ลองไปดูนะคะอาการเดียวกันไหม

ขอบคุณนะคะ

คุณแม่กี่วีคแล้วค่ะบ้านนี้เป็นเหมือนกันแต่ตอนนี้ไม่มีเลือดแล้วแต่หมอบอกเสี่ยงแท้งยันคลอดค่ะ

ขออนุญาตถามในนี้นะคะ พอดีโพสต์เองแล้วไม่มีใครเห็นโพสต์เลย แบบนี้คือตกขาวหรือมูกคะ

ตอบยากค่ะ ต้องมีข้อมูลอื่นๆประกอบด้วยค่ะ อย่างเช่น อายุครรภ์เท่าไหร่ มีอาการคัรช่องคลอดไหม มีกลิ่นไหมด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะพาน้องไปตรวจกับป้าหมอมาเเล้ว🥰🙏

เป็นยังไงบ้างค่ะขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงนะค่ะ

รีบหาหมอนะค่ะ คุณแม่อาจจะแท้งคุกคามก็ได้ค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือกออกค่ะ ไปหาหมอค่ะแม่

ระวังภาวะแทงคุกคามคะ รีบไปหาหมอนะคะแม่

รีบไปหาหมอค่ะ อันตราย

รีบหาหมอเลยค่ะ