9 Các câu trả lời

บ้านนี้มูกมาวันที่9เมษายนเวลาประมาณ20:00 เริ่มปวดท้องถี่ตอน5ทุ่มเช้าของวันที่10ไปโรงพยาบาลตอน6โมงเช้าปากมดลูกเปิด2เซนรอคลอดตั้งแต่6โมงเช้าถึง4โมงเย็นปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มหมอให้กลับมานอนดูอาการที่บ้านพอประมาณ2ทุ่มปวดทนไม่ไหวเลยไปอีกโรงพยาบาลถึงโรงพยาบาล3ทุ่มตรวจปากมดลูกเปิดได้2เซน50คนที่ตรวจบอกให้กลับบ้านไปดูอาการก่อนแต่ปวดทนไม่ไหวจริงๆเลยไปอีกโรงพยาบาลถึง4ทุ่มตรวจปากมดลูกได้2เซน70ได้นอนรอคลอดน้องตั้งแต่4ทุ่มของวันที่10คลอดน้องวันที่11ตอนบ่าย1

คลอดแล้วค่ะ หลังจากเป็นมูกข้น 3วัน

ตอนนี้เป็นไงบ้างแม่ ทางนี้40วีค ออกแบบนี้ ไม่มีอาการเจ็บอะไรเลย มีแต่เมื่อยหลังแบบสุดๆ ไม่รู้ว่าใกล้คลอดรึป่าว

ไกล้แล้วค่ะ แม่เป็นสีนี้วันเดียวคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้ออกตอน38วีคพอดีตอนนี้39ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้คลอดแล้วค่ะเริ่มเจ็บท้อง07.34คลอดตอน10.19ค่ะ

คลอดแล้วเหมือนกันค่ะ มีมูกสีนี้มา3วันแล้วก็วันที่11มีมูกเลือด 22.30 เริ่มปวดท้องถี่ๆ ไม่เหมือนท้องแข็งธรรมดา ท้องแข็งคลอด จะปวดตรงปากมดลูกเลยค่ะ คลอด 6.15 วันที่12 เจ็บไม่นานโชคดีมากเลยค่ะ

บ้านนี้เปนเเบบนี้เเต่เงียบมาก น้องดิ้นปกติ38+4

ลุ้นทุกวัน

เราก็ออกแบบนี้ค่ะ ออกปุ้ปก็ปวดท้องเลย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ วันต่อมาปวดท้องออกเลย

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan