2 Các câu trả lời

คลอดมีนา ยังไม่เตรียมอะไรเลยคะ ส่วนตัวคิดว่าของไม่ได้เยอะขนาดต้องเตรียมก่อนเร็วขนาดนั้น เตรียมเร็วเตรียมช้าก็แล้วแต่สะดวกคะ ส่วนตัวอยากเตรียมใกล้ๆคลอดจะได้ไม่รู้สึกรอนาน ยุคสมัยใหม่แล้วเอาที่สะดวกคะ

TapFluencer

ถือเคล็ดแล้วถ้าฉุกเฉินขึ้นมาเตรียมไม่ทันเอานะคะแม่ ทยอยซื้อได้แล้วค่ะแม่ ยิ่งท้องแก่ขึ้นทุกวันพอใกล้ถึงเวลาเหนื่อยมากๆค่ะ เดินก็ลำบากใช้คนซื้อก้ไม่ถูกใจ

คิดเหมือนกันเลยคะแม่ แต่คนแก่โนนนี้นั้นพูดให้เราไม่สบายใจตลอด

Câu hỏi liên quan