9 Các câu trả lời

เราเลือดออกแบบนี้เหมือนกัน เพราะเดินเยอะค่ะ น้องปลอดภัยดีแต่เสี่ยงแท้งคุกคาม หมอเลยฉีดยากันแท้งบวกกับให้นอนพักบนเตียง 2-3 วันเลย ตอนนี้ 31 วีคแล้วค่ะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ 😇

ไปหาหมอมาแล้วนะค่ะ เป็นเลือดเก่าจ้า+เดินเยอะนิดหน่อยค่ะ น้องปลอดภัยดีค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ เราเคยเป็นท้องเเรกน้องหัวใจไม่เต้นเเล้วเสียน้องหปเลยค่ะ ถ้าโชคดีก็อาจจะเป็นเเค่เลือดค้างเเต่เเนะนำไปหาหมอเลยค่ะดีที่สุด

รีบไปหาหมอเลยคะแม่​เราทำงานเซเว่นตอนแรกมีเลือดซึมๆม่นิดๆ​ ตอนนี้แท้งอล้วคะ​น้องได้​7 วีค​

น่าจะติดเชื่อทางเดินปัสวะไหมคะ เราก็เป็นมันเสี่ยงมากๆๆตอนท้อง

ไม่น่าใช่ตกขาวนะคะแม่ เหมือนเลือดเลย เสี่ยงแท้งคุกคามนะคะ

รีบไปหาหมอนะคะ อาจจะเป็นเลือดค้างค่ะ

หมอแจ้งว่าเป็นเลือดเก่าจ้า🙏

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

1เดือนกว่าค่ะ

ไปหาหมอคะ

Câu hỏi liên quan