9 Các câu trả lời

ไม่เป็นไร เดี๋ยวหายเองค่ะ อย่าเกานะคะ คันก็จับๆนิดหน่อย ทนเอาค่ะ เป็นนิดเดียวเหมือนกัน ..ตอนนี้หายละๆๆๆ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ 7 เดือน แต่ไม่ค่อยคัน ทาแป้งเด็กเช้าเย็น งดทาครีมท้อง 2 วันหายค่ะ

ไม่เป็นอะไรค่ะ แล้วมันจะตามมาด้วยอาการคัน อย่าเกาน๊ส ยิ่งเกายิ่งคัน ยิ่งลามไวมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ คันมากๆ จะคันตรงข้างบนสดือที่เดียว แต่จุดแดงๆขึ้นทั่วท้องเลยค่ะ

ไม่อันตรายนะคะ บ้านนี้ก็เป็น แต่พยายามห้ามเกา คะ ไม่งั้นจะเป็นจุดสีดำ

Super Mum

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

ไม่เป็นไรจ้า