6 Các câu trả lời

34W6วันคะเมื่อเช้ามีมูกปนเลือดเล็กน้อยออกมาและปวดหน่วงท้องน้อยมากเวลาเดินตอนนีเลยนอนเฉยๆกลัวเหมือนกัน

ยังไม่ได้ไปหาหมอคะท้องที่3แล้วคะเลยไม่ค่อยกังวนรอให้แน่ใจว่าจะคลอดจริงๆค่อยไปถ้ารีบไปเดียวเค้าก็ไล่กับบ้านอยู่ดีคะ

พยายามอย่าทำอะไรเยอะค่ะ ถ้ามีภาวะเสี่ยงให้นอนนิ่งๆเลยค่ะ

บ้านนี้เจ็บเตือตั้งแต่ 28 วีค จนตอนนี้ 36 ละ ปวดทรมานมาก

บ้านนี้คลอด34+5 น้องยังไม่กลับหัวต้องผ่าฉุกเฉินคะ

มีโอกาสอยู่ค่ะแม่ ถ้าเริ่มเจ็บเตือนท้องน้อย

Super Mum

พักผ่อนเยอะๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan