23 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่จริงคะ ไม่เสมอไปเห็นญาติ3คนท้องลูกชายออกก่อนกำหนดแต่ลูกสาวออกตามกำหนด

ไม่จริงค่ะ ท้องแรกผู้ชาย38Wคลอดแล้ว ตอนนี้ท้องสองผู้หญิง38W2Dยังไม่คลอดเลยค่ะ

ไม่จริงค่ะ ท้องลูกชายคลอดก่อน แต่ลูกสาวอยู่จนครบกำหนดคลอด😊

เราท้องแรกลูกชายค่ะ. อีก 3 วันจะ 40 วีคแล้ว. ยังไม่ออกมาเลย

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะคงแล้วแต่เด็กแล้วแต่ร่างกายเรา

ไม่จริงค่ะ อาจจะคลอดก่อนเวลาที่กำหนด้วยค่ะ

ไม่จริงเสมอไปจ้า บ้านนี้ลูกชายคลอดตอน 36W28D

บ้านนี่ชายเจ็บคลอด 36+5 วีคพอ 37 วีคคลลอดพอดี

ไม่จ้า เราท้องลูกชายทั้งสองท้อง

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้คลอดลูกชาย 37+6

Câu hỏi liên quan