48 Các câu trả lời

VIP Member

🔔 ประกาศผู้ชนะกิจกรรม ได้รับที่นอนเด็ก+เบาะไข่ 1 รางวัลได้แก่คุณแม่ A-Ziiyah Binlaeh 💖 ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ✨ ขอขอบคุณคุณพ่อคุณแม่ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมกันนะคะ ยังมีกิจกรรมชิงรางวัลอีกมากมายให้คุณแม่ได้ร่วมสนุก อย่าลืมเข้าแอปฯทุกวัน เพื่อร่วมกิจกรรมใหม่ๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

แวะมารีวิวจ้า ต้องขอบคุณทางดิเอเชี่ยนพาเร้นท์ มากๆเลยค่ะ ที่มีกิจกรรมให้ร่วมสนุกกัน ฝากถึงแม่ๆทุกท่านอย่าพลาดกิจกรรมดีๆในแอพอีกเยอะมากมายเลย #ไม่ใช่หน้าม้าแน่นอนจ้า 💕🥰

แอพนี้ดีมากเลยค่ะสามารถติดตามการนอนของลูกและช่วยให้เรียนรู้ในการเลี้ยงลูกไดเร็วขึ้นแถมยังมีกิจกรรมเข้าร่วมลุ้นรับของรางวัลไดฟรีอีก ยอดเยี่ยมมากคะ

มีแอพนี้ช่วยเลี้ยงลูกได้เยอะเลย จากที่เป็นแม่มือใหม่ไม่มีความรู้ ไม่มีประสบการณ์เลี้ยงเด็ก มีอะไรก็ศึกษาจากแอพนี้ แม่มีความรู้ขึ้นเยอะเลยค่ะ

VIP Member

แอปนี้ดีมากเลยค่ะ พึ่งรู้ว่ามีการติดตามการนอนของลูกด้วย ดีมากค่ะ และยังมีการติดตามอีกหลายๆอย่างของลูกน้อยด้วย เยี่ยมค่ะ

มีประโยชน์มากเลยค่ะจะได้รับรู้ว่าแต่ล่ะครั้งลูกใช้เวลานอนมากน้อยแค่ไหน ปกติเค้าจะชอบสดุ้งตื่นนอนได้แค่แป้ปเดียว

แอปนี้ดีมากเลยค่ะ ทำให้รู้พัฒนาการของลูกน้อยตั้งแต่อยู่ในท้อง รู้ว่าควรทานอะไรไม่ควรทานอะไรก็เพราะแอปนี้เลยค่ะ🥰

แอฟนี้ดีมากค่ะ ให้คำแนะนำได้ตรงกับอายุครรภ์มากๆค่ะ ทำให้เรารู้วิธิรับมือกับแต่ระช่วงเวลาการตั้งครรภ์ค่ะ ดีมากค่ะ

VIP Member

แอปดีมากอะ ได้รู้เวลานอนของลูก ว่าหลับไปนานเท่าไหร่ แล้วก็มีฟังชั่นเสริมเพิ่มเติมเยอะด้วย เหมาะสำหรับแม่ๆมากเลย

Super Mum

ฟีเจอร์นี้ดีมากๆ เลยค่ะ สามารถบันทึกเวลาการนอนหลับของลูกน้อยได้ ทำให้รู้ว่าการนอนของลูกน้อยเป็นอย่างไรบ้างค่ะ