65 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ ขอให้แม่และน้องปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงค่ะ พอถึงคิวเราก็ตื่นเต้นน่าดู☺️

สู้ๆค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ บ้านนี้พรุ่งนี้ก็คลอดเหมือนกันคะ

ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะ คุณพระคุ้มคลอดทั้งแม่และเบบี๋ค่ะ

VIP Member

ตื่นเต้นแทนค่ะแม่ยังไงก็ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ✌✌

ได้กี่วีคแล้วค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆปลอดภัยทั้งแม่และน้องค่ะ

สู้ๆๆ นะค่ะ จะได้เจอกันแล้ว กับการรอคอยที่มีความสุข

ขอหั้ยปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ ขอหั้ยคลอดง่ายๆๆจ้า

ขอให้ปลอดภัย คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้ปลอดภัย​ทั้วแม่ทั้งลูกนะค่ะ​ ดีใจด้วย​ค่ะ

คลอด​ง่ายๆ​นะ​คะ​แข็งแรง​ทั้ง​แม่และ​ลูก​ค่ะ​