22 Các câu trả lời

บ้านนี้ตัดแล้วจ้า สงสัยลูกดึงแคลเซียมไป ผมเสียเป็นหย่อมๆเหมือนไม้กวาด เลย😊😊

VIP Member

เราตัดเลยจ้า ผมเราไว้ยาวมันขาดร่วงอาจจะไม่เยอะแต่คนกวาดเขาบ่น😅

ตัดได้ค่ะ บ้านนี้ก็ตัดผมยาวจะรู้สึกร้อนมากค่ะ อากาศก็ร้อนไม่ไหว

ตัดค่ะ ถ้าร้อน คันหัว ทนไม่ไหว คลายร้อนค่ะ บ้านนี้ตัดเองค่ะ

ตัดได้ค่ะ ตอนตัดแม่เราก็ไปด้วย ไม่เห็นว่าอะไรเลยค่ะ 😂

เราตัดนะ ตัดแล้วไม่มีปัญหาอะไรเบาหัวขึ้นด้วย

ตัดได้ค่ะ บ้านนี้ก็อยากตัดมากแต่เสียดายผม555555

VIP Member

ยายไม่ให้ตัดเหมือนกันค่ะ แต่เราก็ตัด

Super Mum

ตัดได้ค่ะ บ้านนี้ตอนตั้งครรภ์ก็ตัดค่ะ

อยากตัดเหมือนกันจ้า ตัดได้ใช่มั้ย

Câu hỏi liên quan