4 Các câu trả lời

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ มีประวัติแท้งมาต้องรีบให้คุณหมอดูแลนะคะ เราพึ่งไปหาหมอมาหมอให้ยากันแท้งมาทานเนื่องจากเคยมีประวัติเหมือนกันค่ะ เราเป็น PCOS ด้วยคุณหมอบอกโอกาสเสี่ยงยิ่งสูง รีบไปปรึกษาคุณหมอนะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยค่า

ขอบพระคุณมากๆนะคะ จะรีบไปหาคุณหมอเลยค่ะ

รีบหาหมอนะคะคุณแม่ เราก็เคยแท้งตอน7w ตอนนี้ประจำเดือนขาด มีอาการปวดท้องน้อยเหมือนกัน ทำได้เเค่รอว่าท้องหรือจะเป็นประจำเดือนจะมา กลัวแท้งรอบสอง ไปหาหมอเเล้วอัพเดทอาการด้วยนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะ แล้วบอกด้วยนะคะท้องก่อนหน้านี้เคยแท้ง คุณหมอจะให้ยากันแท้งค่ะ

Super Mum

แนะนำรีบหาหมอดีกว่านะคะ