19 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ ให้น้องดูดบ่อยไปกระตุ้นน้ำนมค่ะ แนะนำให้คุนแม่กินนมตราหมีช่วยในเรื่องน้ำนมได้ค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ ค่ะ ให้น้องเข้าเต้าบ่อยๆ เดี๋ยวน้ำนมก็จะมาค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ 🥰 ให้น้องดูดกระตุ้นบ่อยๆ แม่กินน้ำเยอะๆ เดี๋ยวก็มาค่ะ ✌️✌️✌️

Super Mum

ยินดีด้วยค่า หัวปลี ขิง ไม้นมนาง ดื่มน้ำเยอะๆช่วยได้ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ💗

ผ่าคลอดน้ำนมจะมาช้ากว่า คลอดธรรมชาติคะ

ยินดีด้วยค่า ให้น้องดูดกระตุ้นบ่อยๆค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน้ำหนักเท่าไรค่ะ

หนัก 2790 กรัมค่ะ

แตกแร้วคะผ่าวันที่9แต่แตกวันที่5

Câu hỏi liên quan