43 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากครรภ์ครั้งแรกจำประจำเดือนขาดไม่ได้ หมอเลยคิดให้น่าจะประมาณ 7วีค แต่พอซาวก็ไม่เจออะไรเลย ทั้งถุงการตั้งครรภ์และตัวเด็ก เลยนัดอีกที่ตอน12วีค หมอก็ไม่ซาวให้ แต่ใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจเฉยๆ สรุปหมอบอกไม่ได้ยินเราเครียดมาก เลยตัดสินใจย้ายที่ฝากครรภ์ ไปฝากคลินิก สรุปซาวเจอน้องก็15วีคแล้ว เลยถามคุณหมอว่าทำไมโรงพยาบาลเค้าฟังเสียงหัวใจลูกไม่เจอไม่ได้ยิน หมอเลยอธิบายว่าอายุครรภ์น้อยตัวเด็กยังเล็กถ้าจับตำแหน่งที่เด็กอยู่ไม่ถูกต้องก็จะไม่ได้ยิน แต่พอมาฝากคลินิกสบายใจขึ้นเยอะ เห็นลูกดิ้น เห็นหัวใจตุ้บๆๆๆๆ ตอนนี้32+6วีคแล้วค่ะ น้องแข็งแรงดี

ในรูป ดิ้นโชว์คุณหมอเลย11w5dค่ะ ตอนนี้18w6dแล้วค่ะ ดิ้นเก่งเหมือนเดิมค่ะ

21วีค3วันค้าาา(น้องไม่ยอมให้ดูเพศเลยหนีบไว้อย่างเดียว)

10วีค6วัน ตอนนี้14วีค6วันจ้าอยากรู้เพศใจจะขาด

VIP Member

ตอน13วีคค่ะตอนนี้น้องได้25 วีคแล้วค่ะ

ซาวเมื่อตอน9+6วิคค่ะ ตอนนี้13+6วิคค่ะ

12weekค่ะ รู้เพศแล้ว หมอบอกว่าชายค่ะ

ตอน 11 วีค 2 day จร้า ปัจจุบัน 27 วีคจร้า

ในภาพ 10w+1 ค่ะ ตอนนี้ 33w+6 แล้ว

ใบซาวตอน11week ค่ะ ตอนนี้ 18 week แล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan