11 Các câu trả lời

จะราวๆ5สัปดาห์ค่ะ เราประจำเดือนมา10กย-14กย พึ่งรู้ตัวว่าท้องเมื่อวันที่17ตค.ที่ผ่านมาและได้ไปฝากครรภ์ทันทีเพราะเนื่องจากก่อนตรวจ5วัน มีเลือดซึมออกมานิดหน่อย แต่คุณหมอนัดอีกที เดือนหน้า จะระบุอายุครรภ์ได้แน่ชัดกว่าเดิมค่ะ

น่าจะ6-7 สัปดาห์นะคะ เพราะปจดเรามาวันแรกวันที่ 16 กย. ปจดขาดไป3วัน สองขีดเข้ม เพิ่งไปซาวด์มา วัดถุงได้ 5สัปดาห์ หมอว่าไข่เราอาจจะตกช้า

บ้านนี้ ปจด มาครั้งล่าสุด4กันยา มาแค่วัน2วันแล้วหายไปเลยแถมมานิดเดียว แล้วมาตรวจเจอวันที่13ตุลาค่ะ บ้านนี้น่าจะ6W5Dค่ะ

เท่าเราเลยค่ะ เราก็11-15กันยา ตอนนี้5วีค 5วันค่ะ ได้โฟลิคกับวิตามินมากินตั้งแต่3วีคแล้วค่ะ ลองตรวจดูแล้วไปหาหมอดูค่ะ

ซาวตอน 3วีค ไม่เจออะไรค่ะ ซาวอีกครั้งตอน6วัค เจอแต่ถุงค่ะ แต่หมอก็ให้ยาบำรุงมากินเรื่อยๆ ตอนนี้จะ8วีคแล้ว หมอนัดอีกทีตอน10วีคค่ะ

ของเรา ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายตอนวันที่16-20สิงหา ตอนนี้ได้7สัปดาค่ะ

ปจด ครั้งสุดท้าย14ก.ย ตอนนี้6วีค4วันแล้วตรวจตอนปจด ขาดได้3วันขึ้น2ขีดเข้ม

มาล่าสุดวันเดียวกันเลยค่ะ 11 ก.ย. ท้องได้ 5 สัปดาห์ 5 วันค่ะ

แล้วตรวจครรภ์มันขึ้นขีดเข้มมั้ยคะ

ของเราล่าสุด13ก.ย.ตอนนี้5w3dค่ะ

ของเราตรวจไม่ค่อยแน่ใจคะบางวันตวรจขึ้นขีดบางวันตรวจไม่ขึ้นบ้าง

เรามาล่าสุด6กันยา ตอนนี้6w+3

Super Mum

ถ้าท้องประมาณ 5-6วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan