38 Các câu trả lời

35 วีค รักแร้ดำ ท้องปั้นบ่อย ขาแตกนมแตก ท้องไม่แตกลายอย่างเดียวค่ะ 😂😂

ทีมพฤษภาคม 37วีค บ้านนี้ใกล้คลอด คอดำ รักแร้ดำ ขาหนีบดำ พุงแตกลาย✌️✌️

34 w ค่ะ ยังไม่มีรอยแตกใดๆ มีแต่รักแร้ขาหนีบที่คล้ำขึ้น และไม่มีสิวจ้า

รักแร้ ขาหนีบ ยังดูแลหลังคลอดได้เนอะแม่เนอะ

35w4d รอดเหมือนกันค่ะ หน้าท้องไม่แตกลาย แต่หน้าผากนี่ เป็นสิวเยอะมาก

ช่วงแรกๆ สิวขึ้นหน้าหนักมากค่ะ แต่ตอนนี้ไปขึ้นหลังกับคอแทน🥹🥹

TapFluencer

34wแตกทุกจุดค่าาาเเม่บอกท้องเเรกปล่อยตัวไม่พอเหมือนท้องมา4คน😬

แม่บ้านนี้ 32w+2 คันพุง คันก้น คันขา น้ำหนักขึ้นมา7.5โล ได้ลูกสาวค่า

น้ำหนักน่าจะลงน้องหมดเลยนะคะ คุณแม่ไม่อ้วนเลย😊

เหมือนกันเลยค่ะ ท้องไม่แตก ต้นขานี้ไม่อยากจะพูดถึง😂😂

TapFluencer

เสาร์นี้ครบ9เดือนพอดีค่ะ ยังไม่มีแตกค่า

บ้านนี้32+2น้ำหนักขึ้น15โลแล้วค่ะ คลอด26มิ.ย

33สัปดาห์6วันยังรอดอยู่แต่นมไม่รอดเลยค่า

บ้านนี้หัวนมดำมากเลยค่ะ😂