7 Các câu trả lời

แต่หลัง 2 มิ.ย. เด็กจะเกิดในช่วงดวงดาวที่ดีหมดเลยนะคะ เราเช็คมา 😅 ของเราก็ช่วงนั้นเช่นกันค่ะ กำหนดคลอด 27 มิ.ย. แต่อยากให้มาก่อนค่ะ

แม่นี้หมอให้เลือก 13-17 มิถุนายนเลยเลือกผ่าวันที่17 ค่ะไม่รู้จะถึงไหมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด18มิถุนาคุณหมอให้เลือกผ่า1-5มิถุนาแม่เลยเลือกวันที่1มิถุนา36+5วีค

3-5 วันหยุด (จะเกี่ยวกันมั้ยคะ หมอเลยนัด 1 มิ.ย.)

บ้านนี้38วีคกำหนดคลอด9มิถุนา หมอเลือกวันนัดผ่าให้1มิถุนา

36w2dเหมือนกันแต่ยังไม่ได้นัดเลยค่ะหมอรพ.ที่ฝากครรภ์บอกกลัวเจ็บท้องก่อนมีปัญหากับใบส่งตัวเลยไม่ได้นัดสัก

บ้านนี้ผ่า1มิถุนาคะ กำหนด11มิถุนาเหมือนกัน

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

บ้านนี่เลือก8

Câu hỏi liên quan