7 Các câu trả lời

ของเราคลอด 37+2 น้ำหนักน้องแค่ 2,555 เองค่าา แต่น้องแข็งแรงตัวไม่เหลืองไม่ต้องอบ แม่อย่ากังวลน๊าา ยังมีเวลาบำรุงอยู่ค่า

ใช่ค่าาา แม่ไม่ต้องเครียดน๊าา สู้ๆๆ

คนแรก36w5dคลอดมาได้2980คะ ท้องสองวันนี้36wพอดีคะนํ้าหนักลูกยังไม่รุ้คะ29นี้ซาวท่าเด็กรอบที่แล้วไม่กลับหัวคะ

ขอบคุนคะ

น้องจะคลอด 36 แต่หมอ ระงับการคลอดไว้ค่ะรอให้ครบ 37 ถึงให้คลอดค่ะ

เท่าๆกันเลยค่ะ หมอบอกตามเกณฑ์ปกตินะคะ

พอๆกันเลยค่ะ 36 วีคเท่ากัน ตามเกณฑ์ค่ะ

แค่ออกมาแข็งแรงก็พอแล้วเนาะเเม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ยิ่งใกล้ยิ่งกลัว😀

Super Mum

กำลังดีค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ