8 Các câu trả lời

ลุ้นๆค่ะแม่ ว่าแต่หมอไม่ซาวด์ดูเพศให้หรอคะ ทราบเพศไว้ก่อนก็ดีนะคะ จะได้เตรียมของถูก

ซาวด์ตอน6เดือนไม่เห็นเพศเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 16 วีคแล้วค่ะ ซาวคลีนิกแล้วย้ายไป รพ. ตอนนี้ 33 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ 32+6 หมอแค่คาดว่าน่าจะผญ.ค่ะ แต่น้องก็ไม่เคยให้ดูชัดๆสักที

VIP Member

บ้านนี้รู้ตั้งแต่18วีคค่ะน้องอ้าขาโชว์ให้ดูค่ะ😂

รู้แล้วค่ะแม่ตอน30วีค น้องเพิ่งยอมอ้าให้เห็นค่ะ

บ้านนี้เข้า3เดือนหมอดูเพศให้แล้วคะ

บ้านนี้35วีค ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ

32w1d ยังไม้รู้เหมือนกันค่ะ