แม่ๆหลังคลอดทานอะไรกันบ้างค่ะเพื่อกระตุ้นน้ำนมให้มาเยอะไป

บ้านนี้แตกแล้วเมื่อวันที่26/8/64

แม่ๆหลังคลอดทานอะไรกันบ้างค่ะเพื่อกระตุ้นน้ำนมให้มาเยอะไป
25 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ดื่มน้ำอุ่นเยอะๆ น้ำขิง หัวปลี อินทผาลัม ยาประสระน้ำนม

น้องจ้ำม่ำจังค่ะแม่ แม่กินอะไรบำรุงน้องคะ?

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ น้องน่าเกียจน่าชัง

ดื่มน้ำอุ่นเยอะๆนะคะ ช่วยได้เยอะมากคะ

น้ำนมน้อยค่ะ ผสมนมผงให้ลูกกินค่ะ

Super Mom

หัวปลี ขิง ไม้นมนาง ดื่มน้ำเยอะๆค่า

Super Mom

ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ ค่ะ กินน้ำขิงค่ะ

ดื่มนํ้าอุ่น​ ​หัวปลี​ นํ้าขิงค่ะ

บ้านนี้น้ำนมเยอะลูกกินไม่ทันเลย

3y trước

😍😍เดี๋ยวของแม่ก็มา

น้ำขิงต้มแก่ๆกับน้ำอุ่นค่ะ

Câu hỏi liên quan