11 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งเเม่เเละน้อง บ้านนี้40weekเเล้วยังไม่มีวี่เเววเลย

ยินดีด้วยค่ะ🎉คลอดง่ายจัง บ้านนี้กำหนดคลอด1กุมภายังไม่แตกเลยค่ะ 40+3w

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ยังเงียบยูเลย

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอต้อนรับเข้าสู่วงการขอบตาดำค่า 😁🎉

3 เดือนแรกหมั่นปลุกกินนมทุก 3 ชม.นะคะ พักผ่อนเยอะ ๆ แม่

ยินดีด้วยนะคะเห็นแม่ๆแตกกันแล้วอยากแตกแล้วค่ะ

วันเดียวกีบน้อง เตชินท์เลยครับ 38+2 16.16. น้ำหนัก 3040

ขอบคุณครั๊ฟๆๆๆ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงค่ะ🤗👍

Super Mum

คลอดง่ายมากค่ะดีใจ ไม่ค่อยงอแงด้วย😀

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะแม่

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะ❤❤

Câu hỏi liên quan