18 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ 6 เดือนค่ะ แม่แม่ไม่ต้องกังวลไปนะคะ หลานสาวเพื่อนเกิดไล่ๆกับลูกสาว ฟันขึ้นเกือบขวบเลยค่ะ

ลูกเรา7เดือนเกือบแปดเดือนจร้าเด็กแต่ละคนไม่เหมือนคุณแม่ไม่ค้องกังวลจร้าหลานเราขึ้นตอน11เดือน

คุณหมอบอกแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ ถ้าผมเล็บน้องงอกปกติ หมอบอกไม่ต้องกังวลค่ะ สู้ๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นตอน5เดือนค่ะ ตอนนี้10เดือน 3วัน ซี่ที่9เริ่มโผล่แล้วค่ะ

VIP Member

อย่ากังวลค่ะแม่ บ้านนี้ฟันเริ่มงอกตอน8เดือนค่ะ

แล้วแต่คนคะ ไม่ต้องกังวนไปคะเดียวก็ขึ้น

Super Mum

บ้านนี้ฟันขึ้นตอน 8 เดือนกว่าค่ะ

VIP Member

ขวบนึงค่ะ ขึ้นช้าดีแล้วค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นตอนเกือบ5เดือนค่ะ

เกือบขวบขึ้นรัวๆเลยจ้า

Câu hỏi liên quan