64 Các câu trả lời

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ตอนนี้ 38+1 หมอนัดผ่าคลอดวันที่ 8 ตุลานี้ค่ะ

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งสองคนนะคะ แม่บ้านนี้คงต้องรอต่อไปอีก

24ตุลาคมค่ะ ยังไม่เเตกเรย น้ำหนักน้อง3016 น้ำหนักไปไกลมากค่ะ😁

กำหนดคลอด9 ตุลาคม แต่เเอบแตกวันที่4 ตุลาคม จ้า เพศหญิง🥰👶🏼🤍

ว้าวสาวน้อย...น่าชื่นใจจังเลย ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะลูก เห็นแบบนี้แล้วอยากแตกบ้างจังเลยค่ะ🥰

กำหนดคลอด 18 ต.ค มีแต่เจ็บท้องเตือน หลอกๆ อยากจะคลอดแล้ว 38wks

ของแม่บ้านนี้11ตุลานี่องค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด4ตุลา แต่แอบแตกตั้งแต่14กันยาแล้วจ้า❤️

คลอดธรรมชาติค่ะแม่ ก่อนคลอดมีน้ำเดินค่ะ แต่ยังไม่เจ็บท้อง เลยโทรหาคุณหมอ คุณหมอ บอกมา รพ.ด่วนๆ ถึง รพ.คุณหมอก็เช็คปากมดลูก เปิด 2 เซนแล้ว จากนั่นพยาบาลก็มาใส่เครื่องเร่งคลอดให้เลย เพราะถุงน้ำไม่อยู่แล้ว โชคดีที่เจ็บท้องไม่นาน แม่ๆสู้ๆนะคะ❤️

บ้านนี้ครบกำหนดวันนี้ค่ะ 4ตุลา ไม่มีวี่แววว่าจะออกมา

ครบกำหนดแล้วแม่คลอดยังค่ะ​ บ้านนี้ก็4ตุลา​ ไม่อยากออกเลย​ค่ะ

หูยยยน้องจ้ำม่ำแน่เลย ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้รอต่อไป

15 ตุลายังเงียบค่ะ ถ้า 11 ยังไม่ออกหมอจะเร่งแล้วค่ะ

11ตุลา ค่ะบ้านนี้ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนด12ตุลา อาการเงียบกริ๊บแต่ปากมดลูกเปิด1เซนจ้า

ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรง ปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ🥰🥰🥰🥰

กำหนด 3 ตุลาคม แอบแตกแล้วค่ะ ตอนนี้น้องได้ 10 วันแล้ว

แม่บ้านนี้กำหนดวันที่ 11 ค่ะแต่อยากแตกแล้ว