ยาบำรุงครรภ์,แคลเซียม

บ้านนี้ท้องได้ 24w.ค่ะ กำหนดคลอด 28 มีนาคม รบกวนสอบถามแม่ๆ ยาบำรุงครรภ์,แคลเซียม ส่วนใหญ่ทานกันเวลาไหน พอดีเราเปลี่ยนที่ฝากครรภ์ค่ะ ตอนแรกให้ทานตอนกลางคืน พอเปลี่ยนหมอแนะนำให้ทานตอนเช้า ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ

ยาบำรุงครรภ์,แคลเซียม
108 Các câu trả lời

บ้านนี้ โอบีมิน เช้า แคลเซียม เย็น ค่ะ

หมอบอกแบบไหนให้ทานแบบที่หมอบอกค่ะ

แคลเซียมเย็น โอบินมินก่อนนอนค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้กินหลังอาหารมื้อเย็นค่ะ

ของเราเคี้ยวพร้อมอาหารเช้าเย็น

เราทานแคลเซียมหลังอาหารเช้าค่ะ

ยาบำรุงกินเช้า แคลเซียมกินเย็น

เช้ายาบำรุง กลางคืนแคลเซียมค่ะ

ของเราทานตอนเช้าหลังอาหารค่ะ

บ้านนี้ทานหลังอาหารเช้าค่ะ

Câu hỏi liên quan