25 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นคะ ตอนกลางวันดิ้นปกติ แต่พอมา3-5ทุ่มคือคึกมากคะแม่ เหมือนกำลังตีลังเตะ🤣และระหว่าง5-เที่ยงคืนจะหิวหนักมากและดิ้นแรงมากกว่าเดิมคะ🥰

บ้านนี้ยันตี1 เลยค่ะ บางวันยาวๆ เลย ตอนเช้า เหมือนน้องนอนอย่างเดียว555555

บ้านนี้ดิ้นดีดิ้นเก่งดิ้นบ่อยไม่ว่าจะทำอะไรก็จะดิ้นตอนรับยิ่งตอนกินข้าวเสร็จผ่านไป10-15นาทีจะดิ้นแรงมากก

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ🥰

ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะช่วงเย็นกับเวลาจะนอน เวลาหิวกับอิ่ม ก็ดิ้นตอบสนองตลอด #19วีค4วัน ทีมเมษา66เหมือนกันค่ะ😊

บ้านนี้ เป็นหลังทานข้าวเหมือนกันค่ะ ยิ่งทานของหวานลูกบ้านนี้แฮปปี้สุดๆ

ดิ้นทั้งวันวันค่ะ...ยิ่งช่วงเย็นทุ่มสองทุ่มเปิดคอนเสิร์ตเลย...😂😂ดีหน่อยบ้านนี้แม่หลับก็หลับพร้อมแม่ค่ะ

บ้านนี้จะดิ้นดี แฮปปี้เป็นพิเศษหลังทานของหวานค่ะ อาจจะไปช่วยกระตุ้นให้ดิ้นแรงขึ้นด้วย 🥰

ทีมเมษา 66 เหมือนกันค่ะ มีดุ๊กดิ๊กๆแล้ว ดิ้นเยอะช่วงหลังทานข้าวค่ำเสร็จ แล้วก็ถีบแม่ยาวๆจนดึกเลย💕👼🏻

บ้านนี้ตี1 แทบไม่ได้นอนเลยแม่55555 น้องขี้แกล้ง

Super Mum

เหมือนกันเลยค่ะกลางวันดิ้นปกติแต่พอตกกลางคืนไม่รู้เอาแรงมาจากไหนดิ้นทีแม่สดุงไม่ได้นอนเลยค่ะ 21w

บ้านนี้ตี2 ยังนอนไม่ได้เลยแม่ ต้องให้น้องนอนก่อน ไม่งั้นถีบไม่หยุด😂

ดิ้นบ่อยมากค่ะ ทั้งกลางวันกลางคืน ยิ่งช่วงกลางคืนนะแทบจะไม่ได้นอนเลยจ้า🤣🤣

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ไม่รู้น้องคึกอะไร หรืออาจจะเป็นเพราะชอบเปิดเพลงฟังตอนนอน😂

ทีมเมษา66เหมือนกันค่ะ บ้านนี้หลังคาหนามากยังไม่รุ้สึกเลยว่าลูกดิ้น😁

รออีกสักพักนะคะ เตรียมตัวไว้เลยค่ะ ดิ้นที สนุกแน่ แม่ไม่ได้นอน55555

บ้านนี้ชอบดิ้นช่วง4ทุ่งถึงตี1เหมือนกันเลยค่ะ น้องดิ้นแรงมาก🤣#ทีมเมษา

บ้านนี้ ขี้แกล้งค่ะ หลับตาปุ๊ป เหมือนเขารู้ ลูกไม่อยากให้นอน55555

28 เมษา ไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยค่ะ ตอนเช้าๆท้องแข็ง ไม่รู้ว่าปกติรึป่าว

รออีกสักหน่อยนะคะ ช่วงแรกไม่รู้สึกเหมือนกัน หลังๆ แทบไม่ได้นอนแล้วแม่😂