1 Các câu trả lời

บล็อกหลังสมัยใหม่ไม่เจ็บค่ะตอนโดนบล็อกไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะตื่นเต้น บวกกับเขาให้เราทำถ้าแบบกุ้งคืองอตัวให้มากที่สุดเลยอึดอัดนิดหน่อย แต่บ้านนี่ยังไม่เคยดมยาเลยค่ะ คาดการณ์เองนะคะ ถ้าดมยานะจะแบบกรณีฉุกเฉินหรือคุณแม่สมัครใจประมาณนี้รึป่าวว เพราะตอนผ่าคลอดแม่ก็นอนไม่รู้เขาทำอะไรบ้างรู้อีกทีก็ได้ยินเสียงลูกแล้ว หลังยาชาหมดเป็นธรรมดาที่เจ็บมากกกแต่ต้องพยายามขยับตัวก่อน วันนี้ 2 คือต้องเริ่มเดินเลย ที่พยุงพุงช่วยได้เยอะเลยค่ะแนะนำ

Câu hỏi liên quan