9 Các câu trả lời

อดทนค่ะ บ้านนี้ทำทุกวิถีทาง39+4ยังไม่มีวี่เเววเลยค่ะ เดินไม่ไหวแล้วค่ะจะลุกจะนั่งคือเจ็บอุ้งเชิงกรานมาก😆

ที่บ้านเป็นแพนกวินแล้วค่ะ😂🐧🐧

บ้านนี้ทั้งพ่อตาม ทั้งนั่งท่าผีเสื้อ เหลือแต่กินสับปะรดค่ะที่ยังไม่ได้ลองค่ะ 38วีค

ทำท่าสควอช วันละ 10 ครั้ง ค่อยๆทำหาที่จับขณะทำด้วย ลูกคนแรกเกิด 37 วีคพอดีเลยค่ะ

อยากเจอเหมือนกันค่ะ 37+4 แร้ว เจบท้องน้อยปวดร้าวมาหลังบ่อยแร้ว

อดทนค่ะแม่ ให้พ่อตามค่ะ บ้านนี้38วีคพอดีแตกเลยค่ะ

บ้านนี้39วีคแล้วเงียบมากๆเลย อยากแตกแล้วเหมือนกัน

บ้านนี้37+6ลูกดิ่นทีจุกไปหมดคะ😁

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

ให้พ่อตามค่ะ

Câu hỏi liên quan