42 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้31+6วีคยังไม่กลับเหมือนกันค่ะอยุ่ท่าขวางอีก หมอนัดรอดุอีกที36วีคค่ะ

บ้านนี้ล่าสุดไปซาวด์33วีค กลับหัวแล้วค่ะ เจ็บหน่วงลงข้างล่างหมดแล้ว😅

บ้านนี้ กลับหัว ตั้งแต่ 29 week ไม่รุ้ต้องทำยังไง น้องกลับเองไวมาก 555

บ้านนี้18ตุลาจ้าป้าหมอบอกน้องยังไม่กลับหัวเลย ... กลัวจะได้ผ่า

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ไปซาวด์ตอน 31 วีค น้องยังไม่กลับหัวค่ะ

รออัลตร้าซาวด์อีกรอบวันที่ 7 นี้แหละค่ะกำหนดคลอด 8 ตุลาคม

บ้านนี้กำหนดคลอด5ตุลาเหมือนกันค่ะ..น้องกลับหัวตั้งแต่28w

กลับหัวแล้วค่ะทั้งสองคนเลย☺แม่ลองทำท่าผีเสื้อดูนะค่ะ

บ้านนี้11ตุลา หมอบอกน้องกลับหัวตั้งเเต่27wเเล้วค่า

กำหนอคลอด5ตุลาเหมื่อนกันค่ะน้องกลับหัวตอน30สัปดา