7 Các câu trả lời

ดีใจด้วยนะคะ หลังจากนี้ แม่จะได้ออกรบ แล้ว บ้านนี้ แม่จะเป็นซอมบี้อยู่แล้ว แฟนทำงานไกล ต้องอยู่บ้านเลี้ยงลูก เกือบตลอด ข้าวแถบจะไม่ได้กิน น้ำแถบไม่ได้อาบ นอนแถบจะไม่ได้นอน รอยายมาตอนมืดถึงได้ พัก

ขอบคุณมากค่าแม่ สู้ๆๆนะค้า

ตอนนี้ของเรา 39 สัปดาห์ มีท้องปั้นตลอดรวมปวดหลัง ตั้งแต่2ทุ่มจนตอนนี้8โมงแล้ว ยังปั้นยูเลย

ขอให้แข็งแรงคลอดง่ายๆนะค้า

รีวิวค่าคลอดบุตร โรงพยาบาลมหาราช ผ่าคลอด+ทำหมัน ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 18,864 บาทจ้า

ทีมลูกสาวเหมือนกันค่ะน้ำหนักเท่ากันเลย อีแม่ปวดเเล้วมีลมเบ่งเลยค่ะ

โชคดีมากๆเลย ไม่ต้องเจ็บสองต่อแบบเรา

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้อีก2วันครบกำหนดคลอด แต่ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

ยินดีด้วยน่ะค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณค่าา