59 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะคนเก่งขอให้หนูหายไวๆนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่🙏

สู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้ค่าา✌️♥️🥰

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องหายไวๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะแม่ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ

น้องบ้านนี้ก้อติดคะพึ่งหาย3เดือน

ตอนน้องเป็น น้องกินนมได้ปกติไหมค่ะ

สองวันแรกน้องกินน้อยมากค่ะแม่ ไอมีไข้38+ตลอดทั้งคืนค่ะ เส้นเลือดฝอยในจมูกแตกตอนนี้น้ำมูกยังมีเลือดผสมออกมาค่ะแม่

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ สู้ๆ ค่ะแม่

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ เดียวมันก็ผ่านไป ❤️

สู้ๆนะคะแม่ เดะน้องก็หายค่ะ ✌🏻

Super Mum

ขอให้น้องหายไวๆ นะคะ สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณมากเลยค่ะแม่🙏