24 Các câu trả lời

น้องสู้มากค่ะ รวมถึงคุณแม่ด้วย ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงๆนะคะ แม่ก็ใช้เครื่องดูดเหมือนกันค่ะโชคดีที่น้องตัวเล็ก

VIP Member

แม่และน้องเก่งจังต่อไปนี้ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรงนะ

ดีใจด้วยค่ะ​ ขอให้​น้อง​แข็งแรง​พระคุ้มครอง​ค่ะ

ดีใจ​ด้วย​ค่ะ​แม่​ น้องน่าชัง​มาก​เลย​ค่ะ​

ขอให้น้องโตไวๆ เลี้ยงง่ายแขงแรงตลอดไปนะคะ

เอ็นดูน้องจริงๆบุญรักษาพระคุ้มครองนะคะ

ดีใจด้วยค่ะคุณแม่กับน้องเก่งมากค่ะ

เก่งมากๆเลยค่ะ ที่ผ่านมันมาได้ ✌✌

Super Mum

น้องเก่งมากเลยค่ะ น่ารักด้วยค่ะ

น้องเก่งค่ะ แข็งแรงตลอดไปนะลูก

Câu hỏi liên quan