ขอดูลูกของเเม่ๆที่เกิดปีหมูหน่อยค่ะตอนนี้ได้กี่เดือนกี่โลน่ารักจ้ำม้ำไปถึงไหนเเล้วคะ

น้องกาอินเดือนเมษาค่ะ5โลเเล้วค่ะ

ขอดูลูกของเเม่ๆที่เกิดปีหมูหน่อยค่ะตอนนี้ได้กี่เดือนกี่โลน่ารักจ้ำม้ำไปถึงไหนเเล้วคะ
108 Các câu trả lời

ชื่อน้องแอลมอลล์ค่ะ เกิดเมื่อเดือนเมษา ตอนนี้ได้ 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ นน.อยู่ที่ 5 โล 6 ค่ะ

Post reply image

น้องนพเก้า ชั่งตอน2เดือน นน.6.1 โล แต่ตอนนี้ 3เดือนแล้วค่ะ เกิดตอน เมษายน จ้า

น้องไออุ่น เกิดเดือนเมษา ชั่งตอน2เดือน14วัน 5.5กก. พรุ่งนี้3เดือนเต็มจ้า

ชื่อน้องขิม เป็นสาวน้อย น้ำหนักคลอด3.2 ตอนนี้ครบ1อาทิตย์น้ำหนัก 3.5

น้องพะพาย 26 วันคะแม่ นน.แรกเกิด 3,220 ตอนนี้ยังไม่ชั่ง นน.เลยจ้า

น้องแฟร้งค์เดือนเมษา6โลแล้วคับ อีก5วัน3เดือนแล้วคับ

น้องออกัส 4 เดือน 10 วัน ชั่งตอน4เดือน นน.6โล3 แรกเกิด2,540 ^^ 😆

Thành viên VIP

น้องบัสค่ะ อายุ 3 เดือน 23 วันค่ะ น้ำหนัก 7-8 ไม่แน่ใจค่ะ

น้องต้นค่ะ1เดือน2วัน เกิดวันที่3เดือนมิถุนาค่ะ

5y trước

555แต่ร้องเก่งมากค่ะ

น้องมาฟิน เกิด22/04/62 แรกคลอด2380ตอนนี้5โลกว่าแล้วครับ

Câu hỏi liên quan