11 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ วันนี้มีเจ็บเตือน ปากมดลูกเปิดแค่1 เซนครึ่ง หมอให้กลับบ้าน ตอนนี้เริ่มปวดถี่ๆ แล้ว กำหนดคลอด 1 กค

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ พ่อตามก็แล้ว เดินบ่อยก็แล้ว ยังไม่มีวี่แววเลย ล่าสุดพ่อซื้อสับปะรดมาให้วันละลูกแล้วค่ะ 🤣🤣

ได้ผลบอกหน่อยนะคะเเม่🤣

เหมือนกันเลยค่ะ ทำทุกวิธีแล้วก็ยังเงียบอยู่เลย แต่บ้านนี้พ่อตามไม่ได้เพราะอยู่ห่างกัน

เหมือนกันคะ ทำทุกอย่าง สุดท้ายโดนป้าหมอกระตุ้น น้องถึงยอมออก

ใจร่มๆๆไว้คะ ของเราหมอขู่จะผ่าตอน40+5 น้องคลอดตอน40+2

เหมือนกันคะ บ้านนี้น้ำหนักป่าไป3โลครึ่งแล้ว

เหมือนกันเลยทำทุกวิธีทางแล้ว555ไม่ออกสักที

เหมือนกันเลยค่ะกลัวตลอดไม่ได้

ให้พ่อตามคืออะไรคับ

เหมือนกันค่ะ