20 Các câu trả lời

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้หมอนัดผ่า 29 มิ.ยตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ จะได้เห็นหน้าตัวเล็กแล้ว

VIP Member

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคร้าาาา คุณแม่ใจร่มๆเข้าไว้น้าาา วุ้ยปลอบเขาแต่เราตื่นเต้นแทนเลย5555

ขอให้การผ่าตัดผ่านไปได้ด้วยดี และปลอดภัย แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะคะ

แข็งแรง ปลอดภัย ทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

Super Mum

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ และลูกน้อยนะคะ

อิจฉาจังเลยค่ะ38+3ยังไม่มีวี่แววเลย

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

Câu hỏi liên quan